เข้าสู่ระบบ / สมัครสมาชิก
:: Toyota WISH Club in Thailand :: ชมรมผู้ใช้รถโตโยต้าวิชในประเทศไทย ::: กระดานข่าว

:: Wish Club Thailand :: :: ดูกระทู้ - สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ขออนุญาตแนะนำตัวครับ
Custom Search

:: Wish Club Thailand :: หน้ากระดานข่าวหลัก

คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวค้นหารายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานสมัครสมาชิก

ข้อมูลส่วนตัว ข้อมูลส่วนตัว  เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ  เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ  เข้าระบบ เข้าระบบ

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ขออนุญาตแนะนำตัวครับ
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    :: Wish Club Thailand :: หน้ากระดานข่าวหลัก -> Talk
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
HEROJ@mes
เพิ่งเริ่มเขียน

เข้าร่วมเมื่อ: May 07, 2012
ตอบ: 22

ตอบตอบ: 29/05/2012 1:10 pm    ชื่อกระทู้: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ขออนุญาตแนะนำตัวครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวครับ ชื่อ เจมส์ ครับ ทำงาน ข้าราชการ ที่องค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี (อบจ.สระบุรี) ตำแหน่ง นายช่างโยธา
พึ่งได้รถมาสิบกว่าวัน Q-Limited ๒๐๐๕ สีบรอนซ์เงิน ราคา ๖๙๐,๐๐๐.-
เลขไมล์ประมาณ ๑๑๑,๖๘๗ กิโล
ฝากความสามารถนิดนึงคับ รับปรึกษาปัญหาเรื่องงานก่อสร้าง,เขียนแบบ,ออกแบบ,รับทำบ้านknock down (มีทีมงาน+วิศวกร) ยินดีให้คำปรึกษาครับ เรื่องอื่นก็ปรึกษาได้ติดต่อ jamesgook@hotmail.com
Arrow ฝากไว้นิดนึงครับยินดีที่ได้มาเข้าร่วมใน wish-club ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผมWink

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HEROJ@mes เมื่อ 01/06/2012 5:46 pm, แก้ไขทั้งหมด 1 ครั้ง
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
WISHVCRB
สุดหล้าฟ้าเขียว

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 04, 2007
ตอบ: 3577

ตอบตอบ: 29/05/2012 1:14 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Very Happy ยินดีต้อนรับครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ma
น้องใหม่ใจรัก
น้องใหม่ใจรัก

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 08, 2009
ตอบ: 190

ตอบตอบ: 29/05/2012 1:18 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว อันอบอุ่นครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
knag
ชั้นเซียน
ชั้นเซียน

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 29, 2011
ตอบ: 1639

ตอบตอบ: 29/05/2012 1:21 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ยินดีตอนรับครับ

แวะมานั้งดริ้งกันได้ครับ
ซ.12 พัฒนานคม ลพบุรีครับ
หรือ ร้าน ลิ้น แลบ แซบ ปาก ก็ได้ครับ

086-134-0184 เก่งครับ
Natthawat
เดินท่องเย้ยพิภพ

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 28, 2008
ตอบ: 1436

ตอบตอบ: 29/05/2012 1:27 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ยินดีต้อนรับครับ Wink
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
โต๋เต๋6353

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 11, 2011
ตอบ: 1246

ตอบตอบ: 29/05/2012 1:31 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

สวัสดีครับ....ยินดีต้อนรับครับ
Familywish
หนทางอีกยาวไกล
หนทางอีกยาวไกล

เข้าร่วมเมื่อ: Apr 07, 2012
ตอบ: 306

ตอบตอบ: 29/05/2012 1:32 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ยินดีต้อนรับครับ

เข้าร่วมเมื่อ: May 07, 2012
ตอบ: 22

ตอบตอบ: 29/05/2012 1:45 pm    ชื่อกระทู้: ขอบคุณเพื่อนๆที่ให้การต้อนรับครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอบคุณเพื่อนๆที่ให้การต้อนรับครับ ว่างๆจะไปนั่งนะครับ ลิ้น แลบ แสบ ปาก Laughing
Jowenboy

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 30, 2009
ตอบ: 1368

ตอบตอบ: 29/05/2012 2:50 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ยินดีต้อนรับครับ.... Laughing
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
Nui_Tarzan
ชั้นเซียน
ชั้นเซียน

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 12, 2011
ตอบ: 1666

ตอบตอบ: 29/05/2012 3:33 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

อยากฟังเพลง
ไม่อยากเปลี่ยนใจ ของ เจมส์ จังเลยยย

MU
กู่ไม่กลับ
กู่ไม่กลับ

เข้าร่วมเมื่อ: Sep 30, 2006
ตอบ: 9378

ตอบตอบ: 29/05/2012 4:00 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Nui_Tarzan บันทึก:

อยากฟังเพลง
ไม่อยากเปลี่ยนใจ ของ เจมส์ จังเลยยย

ผมอาจรู้จักมากกว่าเพลงพี่หนุ่ยนะ Laughing

ชั้นเซียน
ชั้นเซียน

เข้าร่วมเมื่อ: Sep 13, 2010
ตอบ: 1633

ตอบตอบ: 29/05/2012 4:17 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Good Afternoon krab

น้ำมันเกียร์ ใช้ Toyota T-IV เืพื่อสุขภาพเกียร์ Smile

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
Nui_Tarzan
ชั้นเซียน
ชั้นเซียน

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 12, 2011
ตอบ: 1666

ตอบตอบ: 29/05/2012 4:18 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MU บันทึก:
Nui_Tarzan บันทึก:

อยากฟังเพลง

ผมอาจรู้จักมากกว่าเพลงพี่หนุ่ยนะ Laughing

เพลง รัก ปอน ปอน หรา

rachcha_a
ชั้นเซียน
ชั้นเซียน

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 08, 2011
ตอบ: 1562

ตอบตอบ: 29/05/2012 4:42 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ยินดีที่ร่วมเป็นสมาชิกกันนะครับ
wpp ขาวมุก

เข้าร่วมเมื่อ: Mar 31, 2011
ตอบ: 3616

ตอบตอบ: 29/05/2012 4:55 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ยินดีตอนรับครับ Very Happy
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    :: Wish Club Thailand :: หน้ากระดานข่าวหลัก -> Talk ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จากทั้งหมด 2

ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้

etoyotaclub.com คลับ เพื่อผู้ใช้ รถยนต์ โตโยต้า  for all Toyota Car Thailand & Toyota Dealer Thailand THULE ชุดบรรทุกสัมภาระพิเศษ .. บริษํท แอร์โรเฟลกซ์ อินเตอร์เนชันแนล จำกัด